Japanese.first-forum.com
Latest topics
» Khám phá quy trình phân loại rác tại Nhật
Thu Sep 21, 2017 9:57 am by ThanhCong

» Tìm môi trường làm việc phù hợp ở Nhật Bản
Wed Sep 20, 2017 3:27 pm by KeikoPhan

» Bạn có biết về hình thức tuyển dụng trọn đời ở Nhật?
Fri Sep 15, 2017 9:05 am by KeikoPhan

» Những thứ miễn phí hoặc giá cực rẻ tại Nhật Bản
Thu Sep 07, 2017 4:27 pm by KeikoPhan

» Cách làm nổi bật CV của bạn để gây ấn tượng với nhà tuyển dụng Nhật Bản
Fri Sep 01, 2017 2:28 pm by KeikoPhan

» Những quy tắc chung của giao thông Nhật Bản
Thu Jul 27, 2017 11:25 am by KeikoPhan

» Văn hóa Nhật Bản: 10 điểm khác biệt thú vị giữa Kansai và Kanto
Wed May 31, 2017 9:02 am by KeikoPhan

» Giải quyết nhanh gọn từ vựng tiếng Nhật bằng cặp từ trái nghĩa
Fri May 26, 2017 3:20 pm by KeikoPhan

» Sử dụng điều khiển điều hòa Nhật đúng cách giúp tiết kiệm điện
Wed May 24, 2017 11:20 am by KeikoPhan

» NHỮNG ĐIỀU CƠ BẢN CÓ THỂ BẠN CHƯA BIẾT VỀ MUA HÀNG ONLINE TẠI NHẬT BẢN
Wed May 17, 2017 9:31 am by KeikoPhan

» 29 ĐIỀU CẦN BIẾT KHI THUÊ NHÀ Ở NHẬT BẢN
Wed May 10, 2017 2:23 am by KeikoPhan

» 8 NGÀNH NGHỀ VÀ MỨC LƯƠNG TẠI NHẬT BẢN
Fri Apr 28, 2017 1:57 pm by KeikoPhan

» [GIVE AWAY 8 SUÂT HỌC BỔNG TIẾNG NHẬT NHẬT NGỮ HƯỚNG MINH – TP HCM]
Tue Apr 18, 2017 11:47 am by KeikoPhan

» Đọc tiếng Nhật tốt hơn và cơ hội nhận học bổng học tiếng Nhật
Sat Apr 15, 2017 11:09 am by KeikoPhan

» CÒN 1 NGÀY DUY NHẤT ĐỂ NHẬN HỌC BỔNG TIẾNG NHẬT
Mon Apr 03, 2017 10:51 am by KeikoPhan

Top posters
Admin@ (106)
 
Takenoko (36)
 
KeikoPhan (35)
 
obake (8)
 
Lan Lan (4)
 
thoitrangf5 (4)
 
Stronger TQ (3)
 
chuvoicoi85 (3)
 
versace_0801 (2)
 
rakara (2)
 


Tại sao học nhiều mà vẫn kém???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Tại sao học nhiều mà vẫn kém???

Bài gửi by KeikoPhan on Mon Nov 28, 2016 10:20 am

Bạn cũng đi học như bao người khác, cũng chăm chỉ rèn luyện và áp dụng nhiều cách khác nhau để nâng cao hiệu quả. Nhưng. Tại sao học nhiều mà vẫn kém?
Thậm chí cùng một thời gian học tập như nhau, học cùng một lớp và dùng những phương pháp như nhau nhưng kết quả của bạn thu lại vẫn không thể bằng người khác, dĩ nhiên tư duy chỉ là một phần
nhưng điều đó không thể tạo nên một sự chênh lệch lớn. Vậy. Hãy cùng Morning Japan tìm hiểu xem "Tại sao bạn học nhiều mà vẫn kém?" và cùng đi tìm cách khắc phục nó để có được những hiệu quả nhanh chóng và rõ ràng mà bạn có thể trông thấy ngay sau khi đọc bài viết này nhé!
Nếu những thông tin này là hữu ích đối với bạn hãy chia sẻ ngay cho bạn bè của bạn để ngày mai cùng nhau thức dậy tại Nhật Bản nhé!


Được sửa bởi KeikoPhan ngày Mon Nov 28, 2016 10:21 am; sửa lần 1. (Reason for editing : Add backlink)

KeikoPhan

Tổng số bài gửi : 35
Join date : 07/10/2016

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết