Japanese.first-forum.com
Latest topics
» Khám phá quy trình phân loại rác tại Nhật
Thu Sep 21, 2017 9:57 am by ThanhCong

» Tìm môi trường làm việc phù hợp ở Nhật Bản
Wed Sep 20, 2017 3:27 pm by KeikoPhan

» Bạn có biết về hình thức tuyển dụng trọn đời ở Nhật?
Fri Sep 15, 2017 9:05 am by KeikoPhan

» Những thứ miễn phí hoặc giá cực rẻ tại Nhật Bản
Thu Sep 07, 2017 4:27 pm by KeikoPhan

» Cách làm nổi bật CV của bạn để gây ấn tượng với nhà tuyển dụng Nhật Bản
Fri Sep 01, 2017 2:28 pm by KeikoPhan

» Những quy tắc chung của giao thông Nhật Bản
Thu Jul 27, 2017 11:25 am by KeikoPhan

» Văn hóa Nhật Bản: 10 điểm khác biệt thú vị giữa Kansai và Kanto
Wed May 31, 2017 9:02 am by KeikoPhan

» Giải quyết nhanh gọn từ vựng tiếng Nhật bằng cặp từ trái nghĩa
Fri May 26, 2017 3:20 pm by KeikoPhan

» Sử dụng điều khiển điều hòa Nhật đúng cách giúp tiết kiệm điện
Wed May 24, 2017 11:20 am by KeikoPhan

» NHỮNG ĐIỀU CƠ BẢN CÓ THỂ BẠN CHƯA BIẾT VỀ MUA HÀNG ONLINE TẠI NHẬT BẢN
Wed May 17, 2017 9:31 am by KeikoPhan

» 29 ĐIỀU CẦN BIẾT KHI THUÊ NHÀ Ở NHẬT BẢN
Wed May 10, 2017 2:23 am by KeikoPhan

» 8 NGÀNH NGHỀ VÀ MỨC LƯƠNG TẠI NHẬT BẢN
Fri Apr 28, 2017 1:57 pm by KeikoPhan

» [GIVE AWAY 8 SUÂT HỌC BỔNG TIẾNG NHẬT NHẬT NGỮ HƯỚNG MINH – TP HCM]
Tue Apr 18, 2017 11:47 am by KeikoPhan

» Đọc tiếng Nhật tốt hơn và cơ hội nhận học bổng học tiếng Nhật
Sat Apr 15, 2017 11:09 am by KeikoPhan

» CÒN 1 NGÀY DUY NHẤT ĐỂ NHẬN HỌC BỔNG TIẾNG NHẬT
Mon Apr 03, 2017 10:51 am by KeikoPhan

Top posters
Admin@ (106)
 
Takenoko (36)
 
KeikoPhan (35)
 
obake (8)
 
Lan Lan (4)
 
thoitrangf5 (4)
 
Stronger TQ (3)
 
chuvoicoi85 (3)
 
versace_0801 (2)
 
rakara (2)
 


Học cách làm những món ăn Nhật Bản đơn giản, tại sao không?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Học cách làm những món ăn Nhật Bản đơn giản, tại sao không?

Bài gửi by KeikoPhan on Wed Nov 23, 2016 9:18 am

Nhật Bản là một đất nước không chỉ được biết đến bởi đẹp về cảnh hay những cánh hoa anh đào mà đất nước mặt trời mọc còn có một nền ẩm thực phong phú và độc đáo ngay từ cách chế biến.
Bạn có muốn biết sự độc đáo đó là như thế nào không? Cùng làm 6 món ngon dễ làm Nhật Bảnnhưng lại vô cùng tiết kiệm chi phí và dễ trổ tài tại Morning Japan nhé!
Đừng quên Subcribe và share để nhận được những thông báo mới nhất cho những ưu đãi học tiếng Nhật và nhận những bài viết mới nhất.
Hay bạn là người không giỏi nấu ăn, không có thời gian để nấu ăn và thường xuyên đi ăn ngoài dù biết rằng nó rất tốn kém nếu so với ở Việt Nam thì đừng lo, chúng tôi mang đến cho bạn Tiết kiệm chi phí sinh hoạt tại Nhật để bạn có thể cân bằng được chi tiêu và có một khoản kha khá khi về nước.

KeikoPhan

Tổng số bài gửi : 35
Join date : 07/10/2016

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết