Japanese.first-forum.com
Latest topics
» Khám phá quy trình phân loại rác tại Nhật
Thu Sep 21, 2017 9:57 am by ThanhCong

» Tìm môi trường làm việc phù hợp ở Nhật Bản
Wed Sep 20, 2017 3:27 pm by KeikoPhan

» Bạn có biết về hình thức tuyển dụng trọn đời ở Nhật?
Fri Sep 15, 2017 9:05 am by KeikoPhan

» Những thứ miễn phí hoặc giá cực rẻ tại Nhật Bản
Thu Sep 07, 2017 4:27 pm by KeikoPhan

» Cách làm nổi bật CV của bạn để gây ấn tượng với nhà tuyển dụng Nhật Bản
Fri Sep 01, 2017 2:28 pm by KeikoPhan

» Những quy tắc chung của giao thông Nhật Bản
Thu Jul 27, 2017 11:25 am by KeikoPhan

» Văn hóa Nhật Bản: 10 điểm khác biệt thú vị giữa Kansai và Kanto
Wed May 31, 2017 9:02 am by KeikoPhan

» Giải quyết nhanh gọn từ vựng tiếng Nhật bằng cặp từ trái nghĩa
Fri May 26, 2017 3:20 pm by KeikoPhan

» Sử dụng điều khiển điều hòa Nhật đúng cách giúp tiết kiệm điện
Wed May 24, 2017 11:20 am by KeikoPhan

» NHỮNG ĐIỀU CƠ BẢN CÓ THỂ BẠN CHƯA BIẾT VỀ MUA HÀNG ONLINE TẠI NHẬT BẢN
Wed May 17, 2017 9:31 am by KeikoPhan

» 29 ĐIỀU CẦN BIẾT KHI THUÊ NHÀ Ở NHẬT BẢN
Wed May 10, 2017 2:23 am by KeikoPhan

» 8 NGÀNH NGHỀ VÀ MỨC LƯƠNG TẠI NHẬT BẢN
Fri Apr 28, 2017 1:57 pm by KeikoPhan

» [GIVE AWAY 8 SUÂT HỌC BỔNG TIẾNG NHẬT NHẬT NGỮ HƯỚNG MINH – TP HCM]
Tue Apr 18, 2017 11:47 am by KeikoPhan

» Đọc tiếng Nhật tốt hơn và cơ hội nhận học bổng học tiếng Nhật
Sat Apr 15, 2017 11:09 am by KeikoPhan

» CÒN 1 NGÀY DUY NHẤT ĐỂ NHẬN HỌC BỔNG TIẾNG NHẬT
Mon Apr 03, 2017 10:51 am by KeikoPhan

Top posters
Admin@ (106)
 
Takenoko (36)
 
KeikoPhan (35)
 
obake (8)
 
Lan Lan (4)
 
thoitrangf5 (4)
 
Stronger TQ (3)
 
chuvoicoi85 (3)
 
versace_0801 (2)
 
rakara (2)
 


Tải FILE Nghe Mainichino Kikitori. (full)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Tải FILE Nghe Mainichino Kikitori. (full)

Bài gửi by Admin@ on Tue Jun 26, 2012 9:54 pm

các bạn vào đây để có thể DOWN toàn bộ phần nghe của các giáo trình mainichino kikitori nhé, đủ các thể loại.

pass giải nén là: caocuong_jpvn

1. 毎日の聞き取り-50日(上)

2. 毎日の聞き取り-50日(下)

3. Mainichi kikitori Plus40
avatar
Admin@
Admin

Tổng số bài gửi : 106
Join date : 15/06/2012
Đến từ : Hà Nội

Xem lý lịch thành viên http://japanese.first-forum.com

Về Đầu Trang Go down

Re: Tải FILE Nghe Mainichino Kikitori. (full)

Bài gửi by cnkthien1989 on Fri Sep 14, 2012 10:48 am

Link died hết rồi Ad ơi Sad

cnkthien1989

Tổng số bài gửi : 1
Join date : 11/09/2012

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết