Japanese.first-forum.com
Latest topics
» Từ vựng chủ đề mưa. Hơn 50 từ về mưa
Sat Dec 09, 2017 4:49 pm by dymy

» tiếng lóng phổ biến trên mạng xã hội
Sat Dec 09, 2017 4:43 pm by dymy

» Kanji -Từ vựng tiếng Nhật liên quan đến “Lực” (力)
Fri Dec 08, 2017 5:14 pm by dymy

» từ vựng tiếng nhật chủ đề về mắt
Fri Dec 08, 2017 5:09 pm by dymy

» 10 cơ hội nghề nghiệp cực hot cho người học tiếng Nhật tại Việt Nam
Thu Dec 07, 2017 4:12 pm by ThanhCong

» khu rừng tự sát - Aokigahara
Wed Dec 06, 2017 4:34 pm by dymy

» Yakusoku no kizuna
Wed Dec 06, 2017 4:22 pm by dymy

» từ vựng tiếng nhật chủ đề mỹ phẩm
Mon Dec 04, 2017 5:27 pm by dymy

» 20 câu giao tiếp tiếng Nhật thông dụng tại bưu điện
Mon Dec 04, 2017 5:17 pm by dymy

» Các trạng từ tiếng Nhật hay dùng
Thu Nov 30, 2017 3:45 pm by dymy

» Ngữ pháp tiếng Nhật N3 - Tổng hợp mẫu ngữ pháp về sự biến đổi
Wed Nov 29, 2017 4:53 pm by dymy

» Văn hóa cúi chào ở Nhật Bản
Wed Nov 29, 2017 4:42 pm by dymy

» học tiếng nhật giao tiếp - cách chào " tạm biệt" của người nhật
Fri Nov 24, 2017 5:04 pm by dymy

» Tổng hợp tục ngữ, thành ngữ tiếng Nhật đặc biệt nhất _Giveaway học bổng tiếng Nhật
Thu Nov 23, 2017 4:25 pm by KeikoPhan

» Những điều cần biết khi đi tắm suối nước nóng Onsen _Giveaway học bổng tiếng Nhật
Tue Nov 21, 2017 5:18 pm by KeikoPhan

Top posters
Admin@ (106)
 
KeikoPhan (41)
 
Takenoko (36)
 
dymy (12)
 
obake (8)
 
Lan Lan (4)
 
thoitrangf5 (4)
 
Stronger TQ (3)
 
chuvoicoi85 (3)
 
versace_0801 (2)
 


Yakusoku no kizuna

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Yakusoku no kizuna

Bài gửi by dymy on Wed Dec 06, 2017 4:22 pm


dymy

Tổng số bài gửi : 12
Join date : 21/11/2017

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết