Japanese.first-forum.com
Latest topics
» Tham gia Giveaway - Nhận ngay học bổng
Wed Oct 04, 2017 9:45 am by KeikoPhan

» 8 thuận lợi và khó khăn của người Việt khi học tiếng Nhật - Giveaway học bổng tiếng Nhật
Fri Sep 29, 2017 9:24 am by KeikoPhan

» Khám phá quy trình phân loại rác tại Nhật
Thu Sep 21, 2017 9:57 am by ThanhCong

» Tìm môi trường làm việc phù hợp ở Nhật Bản
Wed Sep 20, 2017 3:27 pm by KeikoPhan

» Bạn có biết về hình thức tuyển dụng trọn đời ở Nhật?
Fri Sep 15, 2017 9:05 am by KeikoPhan

» Những thứ miễn phí hoặc giá cực rẻ tại Nhật Bản
Thu Sep 07, 2017 4:27 pm by KeikoPhan

» Cách làm nổi bật CV của bạn để gây ấn tượng với nhà tuyển dụng Nhật Bản
Fri Sep 01, 2017 2:28 pm by KeikoPhan

» Những quy tắc chung của giao thông Nhật Bản
Thu Jul 27, 2017 11:25 am by KeikoPhan

» Văn hóa Nhật Bản: 10 điểm khác biệt thú vị giữa Kansai và Kanto
Wed May 31, 2017 9:02 am by KeikoPhan

» Giải quyết nhanh gọn từ vựng tiếng Nhật bằng cặp từ trái nghĩa
Fri May 26, 2017 3:20 pm by KeikoPhan

» Sử dụng điều khiển điều hòa Nhật đúng cách giúp tiết kiệm điện
Wed May 24, 2017 11:20 am by KeikoPhan

» NHỮNG ĐIỀU CƠ BẢN CÓ THỂ BẠN CHƯA BIẾT VỀ MUA HÀNG ONLINE TẠI NHẬT BẢN
Wed May 17, 2017 9:31 am by KeikoPhan

» 29 ĐIỀU CẦN BIẾT KHI THUÊ NHÀ Ở NHẬT BẢN
Wed May 10, 2017 2:23 am by KeikoPhan

» 8 NGÀNH NGHỀ VÀ MỨC LƯƠNG TẠI NHẬT BẢN
Fri Apr 28, 2017 1:57 pm by KeikoPhan

» [GIVE AWAY 8 SUÂT HỌC BỔNG TIẾNG NHẬT NHẬT NGỮ HƯỚNG MINH – TP HCM]
Tue Apr 18, 2017 11:47 am by KeikoPhan

Top posters
Admin@ (106)
 
KeikoPhan (37)
 
Takenoko (36)
 
obake (8)
 
Lan Lan (4)
 
thoitrangf5 (4)
 
Stronger TQ (3)
 
chuvoicoi85 (3)
 
versace_0801 (2)
 
rakara (2)
 


Những thứ miễn phí hoặc giá cực rẻ tại Nhật Bản

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Những thứ miễn phí hoặc giá cực rẻ tại Nhật Bản

Bài gửi by KeikoPhan on Thu Sep 07, 2017 4:27 pm

Ở một đất nước đắt đỏ từ các chi phí ăn ở, đi lại như Nhật Bản, bạn nên bỏ túi một số tips nhỏ để tiết kiệm khi sinh sống và làm việc tại Nhật.
Bạn có biết có tới tận 70 địa điểm, đồ vật và dịch vụ miễn phí hoặc giá cực rẻ nhưng vô cùng hữu ích ở Nhật không?
Morning Japan có một bài viết rất hay về chủ đề này, bạn có thể đọc qua link [You must be registered and logged in to see this link.] để chuẩn bị hành trang vững chắc cho cuộc sống bên Nhật trong tương lại nhé

Thông tin liên hệ: Blog Morning Japan: [You must be registered and logged in to see this link.]
Blog Morning Japan - cổng thông tin điện từ về việc làm và cuộc sống tại Nhật Bản


KeikoPhan

Tổng số bài gửi : 37
Join date : 07/10/2016

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết